===================================================================
===================================================================
==================================================================
*साहित्य काव्यगंध उपक्रम ११ काव्य स्पर्धा १ व २या दोन्ही समूहावर विषय : "विद्रोही कविता "*
*दिनांक :- ९/५/२०१७*
🦋🦋🦋 *सहभागी मान्यवरांची यादी* 🦋🦋🦋
1)श्री अनिल बा. सांगळे,संगमनेर
2)सारिका माकोडे, शिराढोण,कळंब
3)सचिन पाटिल, जळगाव
4)श्री रज्जाक शेख,श्रीरामपूर
5)शशी त्रिभुवन,अस्तगाव
6)सौ. प्रज्ञा घोडके, पुणे
7) केंद्रे सिद्धेश्वर, रेणापूर
9)गणेश धुमाळ, करंदी खेडे बारे
10)अरूणा दुद्दलवार
11)सौ. योगिता पाखले ,पुणे
12)किशोर झोटे,औरंगाबाद
13)निशा पेठकर, (निगडी पुणे)
14)पाचांळ आर.सी.
15)साईली संदेश राणे, मुंबई
16)श्री यशवंत गायकवाड, शाहूपुरी सातारा
17)अंजना कर्णिक
18)अरूणा दुद्दलवार
19)योगेश जोशी
20)स्वाती भास्कर बंगाळे
21)लक्ष्मण दशरथ सावंत, औरंगाबाद
22)स्वप्निल कुलकर्णी,पांढरकवडा जि. यवतमाळ
23)संजय पांडे, नागपूर
24)पुजा वसंत ढवळे, नांदेड
25)अमोलभाऊ शिंदे, अहमदनगर
26) तेजस दिलीप गुरव, खुजगाव
27)हनुमंत चिटणीस, परभणी
28)निवास थळे ,कुर्डुस अलिबाग
29)कोमल प्रकाश मानकर,सिंन्दी रेल्वे जि. वर्धा
30)कविता रमेश पुदाले, नळदुर्ग
31)तान्हाजी भगवान खोडे, नाशिक
32)मीना सानप, बीड
33)दयानंद राजुळे ,उदगीर
34)देविदास बुधवंत, अहमदनगर
35)अरूणा गर्जे, नांदेड
36) पुष्पा सदाकाळ,भोसरी
37)शेख नजमा मैनुद्दीन, बीड
38)प्रविण शांताराम, पनवेल
39)श्रीमती माणिक नागावे,कुरूंदवाड
40)सौ. विनया काकडे, मनमाड
41)प्रविण दाभाडे पाटील, कन्नड
42)प्रल्हाद म्हस्के, रहाटणी पुणे
43)श्री रघुनाथ पोवार, वेतवडे,कोल्हापूर
44)प्रमोद महादेव मोहिते, टाळगाव ता. कराड
45)शिरीष देशमुख, मंगरूळ ता. मंठा
46)सौ शितल मोतेवार,नागपूर
47)सौ मनिषा कुलकर्णी ,नळदुर्ग
48)स्नेहलता कुलथे,माजलगाव
49)गायत्री सोनजे ,नाशिक
50)सौ अर्चना रश्मिकांत ,तुमसर
51)सौ. शारदा मालपाणी
52) राणी मोरे, रोहा, रायगड
53)सुरजकुमारी गोस्वामी, हैदराबाद
54)संदिप वाजे, राजगुरुनगर, पुणे
55)भारंती सोळंके,संभाजीनगर
56)संध्याराणी ज कोल्हे, कळंब
57)उमाकांत काळे,अकोला
59)संजय कान्हव (कान्हा ),नाशिक
60)सायराबानू चौगुले, माणगाव
61)मेधा देसाई, चिंचवड ,पुणे
62)आस, मुंबई
63)कविता नरवडे, जालना
64)डाॅ नूरजहाॅ पठाण,गोंदिया
65)डाॅ. प्रियांका खरात, डोंबिवली, ठाणे
66)सौ. अनुराधा धामोडे ,वाणगाव
67)डाॅ शरयू शहा, मुंबई
68)भारतभूषण जमोदेकर
69)विलास साळवे ,विक्रोळी
70)प्राची देशपांडे
71)विजय वाठोरे,नांदेड
72)ब्रम्हानंद मुळे,बुटीबोरी
===================================================================
===================================================================
==================================================================
*साहित्य काव्यगंध उपक्रम ११ काव्य स्पर्धा १ व २या दोन्ही समूहावर विषय : "विद्रोही कविता "*
*दिनांक :- ९/५/२०१७*
🦋🦋🦋 *सहभागी मान्यवरांची यादी* 🦋🦋🦋
1)श्री अनिल बा. सांगळे,संगमनेर
2)सारिका माकोडे, शिराढोण,कळंब
3)सचिन पाटिल, जळगाव
4)श्री रज्जाक शेख,श्रीरामपूर
5)शशी त्रिभुवन,अस्तगाव
6)सौ. प्रज्ञा घोडके, पुणे
7) केंद्रे सिद्धेश्वर, रेणापूर
9)गणेश धुमाळ, करंदी खेडे बारे
10)अरूणा दुद्दलवार
11)सौ. योगिता पाखले ,पुणे
12)किशोर झोटे,औरंगाबाद
13)निशा पेठकर, (निगडी पुणे)
14)पाचांळ आर.सी.
15)साईली संदेश राणे, मुंबई
16)श्री यशवंत गायकवाड, शाहूपुरी सातारा
17)अंजना कर्णिक
18)अरूणा दुद्दलवार
19)योगेश जोशी
20)स्वाती भास्कर बंगाळे
21)लक्ष्मण दशरथ सावंत, औरंगाबाद
22)स्वप्निल कुलकर्णी,पांढरकवडा जि. यवतमाळ
23)संजय पांडे, नागपूर
24)पुजा वसंत ढवळे, नांदेड
25)अमोलभाऊ शिंदे, अहमदनगर
26) तेजस दिलीप गुरव, खुजगाव
27)हनुमंत चिटणीस, परभणी
28)निवास थळे ,कुर्डुस अलिबाग
29)कोमल प्रकाश मानकर,सिंन्दी रेल्वे जि. वर्धा
30)कविता रमेश पुदाले, नळदुर्ग
31)तान्हाजी भगवान खोडे, नाशिक
32)मीना सानप, बीड
33)दयानंद राजुळे ,उदगीर
34)देविदास बुधवंत, अहमदनगर
35)अरूणा गर्जे, नांदेड
36) पुष्पा सदाकाळ,भोसरी
37)शेख नजमा मैनुद्दीन, बीड
38)प्रविण शांताराम, पनवेल
39)श्रीमती माणिक नागावे,कुरूंदवाड
40)सौ. विनया काकडे, मनमाड
41)प्रविण दाभाडे पाटील, कन्नड
42)प्रल्हाद म्हस्के, रहाटणी पुणे
43)श्री रघुनाथ पोवार, वेतवडे,कोल्हापूर
44)प्रमोद महादेव मोहिते, टाळगाव ता. कराड
45)शिरीष देशमुख, मंगरूळ ता. मंठा
46)सौ शितल मोतेवार,नागपूर
47)सौ मनिषा कुलकर्णी ,नळदुर्ग
48)स्नेहलता कुलथे,माजलगाव
49)गायत्री सोनजे ,नाशिक
50)सौ अर्चना रश्मिकांत ,तुमसर
51)सौ. शारदा मालपाणी
52) राणी मोरे, रोहा, रायगड
53)सुरजकुमारी गोस्वामी, हैदराबाद
54)संदिप वाजे, राजगुरुनगर, पुणे
55)भारंती सोळंके,संभाजीनगर
56)संध्याराणी ज कोल्हे, कळंब
57)उमाकांत काळे,अकोला
59)संजय कान्हव (कान्हा ),नाशिक
60)सायराबानू चौगुले, माणगाव
61)मेधा देसाई, चिंचवड ,पुणे
62)आस, मुंबई
63)कविता नरवडे, जालना
64)डाॅ नूरजहाॅ पठाण,गोंदिया
65)डाॅ. प्रियांका खरात, डोंबिवली, ठाणे
66)सौ. अनुराधा धामोडे ,वाणगाव
67)डाॅ शरयू शहा, मुंबई
68)भारतभूषण जमोदेकर
69)विलास साळवे ,विक्रोळी
70)प्राची देशपांडे
71)विजय वाठोरे,नांदेड
72)ब्रम्हानंद मुळे,बुटीबोरी
===================================================================
*साहित्य काव्यगंध उपक्रम १० ,चारोळी स्पर्धा चारोळी* *कट्टा १ व या दोन्ही समूहावर विषय : "राधेचा कान्हा"*
*दिनांक :- ८/५/२०१७*
🦋🦋🦋 *सहभागी मान्यवरांची यादी* 🦋🦋🦋
*दिनांक :- ८/५/२०१७*
🦋🦋🦋 *सहभागी मान्यवरांची यादी* 🦋🦋🦋
*१)सत्यप्रेम लगड, बीड*
*२)मुकेश विशे*
*३)एन आर पाटील, चाळीसगाव*
*४)निशा पेठेकर*
*५)दयानंद राजुळे,मोघा,उदगीर*
*६)कवि उद्धव परभणीकर*
*७)संतोष रावसाहेब जाधव*
*८)विजय फडणीस, ठाणे*
*९)डाॅ.प्रियांका खरात, डोंबिवली, ठाणे*
*१०)गायत्री सोनजे,नाशिक*
*११)संध्याराणी कोल्हे, कळंब*
*१२)कु. आदिती पाटील, चाळीसगाव*
*१३)श्री अनिल बा. सांगळे,संगमनेर*
*१४)मीना सानप,बीड*
*१५)रूपाली वैद्य, नांदेड*
*१६)राजेंद्र गिलडा,माजलगाव*
*१७)आकाश खोरदे, सुलेमान देवळा*
*१८)गुरुदत्त वाकदेकर,मुंबई*
*१९)कविता नरवडे, जालना*
*२०)सौ. योगिता पाखले, पुणे*
*२१)अरूणा दुद्दलवार*
*२२)डाॅ.शरयु शहा, मुंबई *
*२३)सौ. शितल सतेज मोतेवार,नागपूर*
*२४)चैत्राली धामणकर, पुणे*
*२५)अनुराधा हवेलीकर*
*२६)सिंधुसूत तान्हाजी खाडे*
*२७) निखिल देवेंद्र खराबे,कुही महाराष्ट्र*
*२८)भारती सोळंके,संभाजीनगर*
*२९) स्वप्निल शेटे, जव्हार*
*३०)रज्जाक शेख,श्रीरामपूर*
*३१)स्वप्निल कुलकर्णी, पांढरकवडा*
*३२)शितल यादव, परतवाडा*
*३३)सौ. अनुराधा धामोडे,वाणगाव*
*३४)पांचाळ आर सी*
*३५)शेख नजमा मैनुद्दीन,बीड*
*३६)सौ रोहिणी अशोक गंधेवार,अकोला*
*३७)स्नेहलता कुलथे,माजलगाव*
*३८)अनिल लांडगे, उडणगाव*
*३९)मीरा खेडकर, बीड*
*४०) किशोर लाडू रासम, भांडूप,मुंबई*
*४१)सौ. शारदा मालपाणी*
*४२)सौ. मनिषा कुलकर्णी, नळदुर्ग*
*४३)अजय बिरारी,नाशिक*
*४४)महेश लाड*
*४५)प्रदिप पाटिल,चोपडा गणपूर*
*४६)मेधा देसाई, चिंचवड पुणे*
*४७)विजय वाघ ,यवतमाळ*
*४८)आस,मुंबई*
*४९)ब्रम्हानंद मुळे,बुटीबोरी, नागपूर*
*५०)शशी त्रिभुवन,अस्तगाव*
*५१)अनिल धुळधुळे ,पुसद*
*५२)छाया शेटे,जव्हार*
*५३)सौ. मयुरी कदम,ठाणे*
*५४)सौ. वीणा माच्छी,घोलवड*
*५५)सौ. वैभवी गावडे,मुंबई*
*५६)पुनम शेख*
*५७)संतोष बनसोडे, मालवण*
*५८)देवीदास बुधवंत,अहमदनगर*
*५९)राणी मोरे,रोहा*
*६०)संदिप वाजे,राजगुरुनगर*
*६१)सायराबानू चौगुले, माणगाव*
*६२)श्री हनुमंत पडवळ,उस्मानाबाद*
*६३)सौ अर्चना रश्मिकांत,तुमसर*
*६४)सौ स्वाती देसाई, कासारवाडी*
*६५)नितीन गायके,नेवासा*
*६७)विकास तरे,पालघर*
*६८)वृषाली वानखेडे, अमरावती*
*६९)सुरेंद्र पाटील, ठाणे*
===================================================================*२)मुकेश विशे*
*३)एन आर पाटील, चाळीसगाव*
*४)निशा पेठेकर*
*५)दयानंद राजुळे,मोघा,उदगीर*
*६)कवि उद्धव परभणीकर*
*७)संतोष रावसाहेब जाधव*
*८)विजय फडणीस, ठाणे*
*९)डाॅ.प्रियांका खरात, डोंबिवली, ठाणे*
*१०)गायत्री सोनजे,नाशिक*
*११)संध्याराणी कोल्हे, कळंब*
*१२)कु. आदिती पाटील, चाळीसगाव*
*१३)श्री अनिल बा. सांगळे,संगमनेर*
*१४)मीना सानप,बीड*
*१५)रूपाली वैद्य, नांदेड*
*१६)राजेंद्र गिलडा,माजलगाव*
*१७)आकाश खोरदे, सुलेमान देवळा*
*१८)गुरुदत्त वाकदेकर,मुंबई*
*१९)कविता नरवडे, जालना*
*२०)सौ. योगिता पाखले, पुणे*
*२१)अरूणा दुद्दलवार*
*२२)डाॅ.शरयु शहा, मुंबई *
*२३)सौ. शितल सतेज मोतेवार,नागपूर*
*२४)चैत्राली धामणकर, पुणे*
*२५)अनुराधा हवेलीकर*
*२६)सिंधुसूत तान्हाजी खाडे*
*२७) निखिल देवेंद्र खराबे,कुही महाराष्ट्र*
*२८)भारती सोळंके,संभाजीनगर*
*२९) स्वप्निल शेटे, जव्हार*
*३०)रज्जाक शेख,श्रीरामपूर*
*३१)स्वप्निल कुलकर्णी, पांढरकवडा*
*३२)शितल यादव, परतवाडा*
*३३)सौ. अनुराधा धामोडे,वाणगाव*
*३४)पांचाळ आर सी*
*३५)शेख नजमा मैनुद्दीन,बीड*
*३६)सौ रोहिणी अशोक गंधेवार,अकोला*
*३७)स्नेहलता कुलथे,माजलगाव*
*३८)अनिल लांडगे, उडणगाव*
*३९)मीरा खेडकर, बीड*
*४०) किशोर लाडू रासम, भांडूप,मुंबई*
*४१)सौ. शारदा मालपाणी*
*४२)सौ. मनिषा कुलकर्णी, नळदुर्ग*
*४३)अजय बिरारी,नाशिक*
*४४)महेश लाड*
*४५)प्रदिप पाटिल,चोपडा गणपूर*
*४६)मेधा देसाई, चिंचवड पुणे*
*४७)विजय वाघ ,यवतमाळ*
*४८)आस,मुंबई*
*४९)ब्रम्हानंद मुळे,बुटीबोरी, नागपूर*
*५०)शशी त्रिभुवन,अस्तगाव*
*५१)अनिल धुळधुळे ,पुसद*
*५२)छाया शेटे,जव्हार*
*५३)सौ. मयुरी कदम,ठाणे*
*५४)सौ. वीणा माच्छी,घोलवड*
*५५)सौ. वैभवी गावडे,मुंबई*
*५६)पुनम शेख*
*५७)संतोष बनसोडे, मालवण*
*५८)देवीदास बुधवंत,अहमदनगर*
*५९)राणी मोरे,रोहा*
*६०)संदिप वाजे,राजगुरुनगर*
*६१)सायराबानू चौगुले, माणगाव*
*६२)श्री हनुमंत पडवळ,उस्मानाबाद*
*६३)सौ अर्चना रश्मिकांत,तुमसर*
*६४)सौ स्वाती देसाई, कासारवाडी*
*६५)नितीन गायके,नेवासा*
*६७)विकास तरे,पालघर*
*६८)वृषाली वानखेडे, अमरावती*
*६९)सुरेंद्र पाटील, ठाणे*
No comments:
Post a Comment